Na'urar Wanke Gilashin A kwance Ldh2500
Babban tsarin
1.An haɗa shi da nau'i-nau'i 2 na wukake masu zafi da 3-4 nau'i-nau'i na gogewa masu inganci (wanda zai iya motsawa sama da ƙasa), zai iya wanke gilashin da sauri da tsabta.
2. Jagoran a kwance gilashin wanki na'ura yana ɗaukar dabarar wanke-wanke multistage, don haka zai iya tsaftacewa da bushe gilashin Low-E da sauran gilashin gama gari a cikin ɗan gajeren lokaci.Tare da fasahar watsa kayan injin injin zai iya tsaftace gilashin da sauri da sauƙi.
3.Mafi yawan kayan aikin na'ura, irin su nadi da goga, bututun feshi da tankunan ruwa mai kauri 3, an yi su ne da kayan ƙarfe na ƙarfe don tabbatar da ƙarfi da dorewa.
4.The high matsa lamba prewashing sassa na iya a gaba wanke tafi da mafi yawan kura a kan gilashin.The canja wurin abin nadi ne jiƙa a cikin ruwa.
5. Raka'a uku na gogewa sun ɗauki tsarin daidaitawa sama / ƙasa bazuwar, wanda ya dace don tsaftace gilashin mai rufi da gilashin Low-E.Ya dace don tsaftace tankin ruwa da daidaita matsayin goge.